K11- Xét nghiệm
1.Môn học: Đảm bảo chất lượng xét nghiệm
Giảng viên: Lê Thị Huệ – CN
Thời gian: 4/8; 5/8
2.Môn học: Pháp luật & Tổ chức y tế
Giảng viên: Nguyễn Lê Hải Dương – CN
Thời Gian: 11/8; 12/8
3.Môn học: Hóa học 1
Giảng viên: Nguyễn Thị Mỹ Lệ – Thạc sĩ
Thời Gian: Sáng-Chiều: 18/8; 19/8; 25/8; 26/8
4.Môn học: Sinh Lí bệnh
Giảng viên: Cô Lê Na – Thạc sĩ
Thời gian: Sáng-Chiều: 08/09; 09/09; 15/09
5.Môn học: Điều dưỡng cơ bản
Giảng viên: Cô Nguyễn Thị Hạnh
Thời gian: Sáng-Chiều: 16/09; 22/09; 23/09
6. Môn học: Ngoại Ngữ
Giảng viên: Th.s Cô Thị Điều- Th.s Thầy Bùi Đức Trí
Thời gian: Sáng-Chiều: 29/09, 30/09, 06/10/2018
7. Môn học: Giải Phẫu Bệnh
Giảng viên: Bác sĩ Thầy Trần Anh Tú
Thời gian: Sáng-Chiều: 07/10, 13/10, 14/10/2018
8. Môn học: Kỹ Thuật Xét Nghiệm Kí Sinh
Giảng viên: CN Cô Nguyễn Thị Thùy Trang
Thời gian: Sáng-Chiều: 27/10, 28/10…/2018
9. Môn học: Độc Chất
Giảng viên: Th.s Cô Mai Thị Bích Chi
Thời gian: Sáng-Chiều: 03/11/…2018
10. Môn học: PL & TCQL Y TẾ
Giảng viên: Thầy Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng-Chiều: 10/11,17/11/2018
11. Môn học: Kỹ Thuật Xét Nghiệm Hóa Sinh
Giảng viên: Th.s Cô Mai Thị Bích Chi
Thời gian: Sáng-Chiều:18/11, 24/11…/2018
12.Môn học: Sinh Học Di Truyền
Giảng viên: CN Trần Thị Minh Tuyến
Thời gian: Sáng-Chiều: 01/12, 02/12/2018
13.Môn học: Vi Sinh Vật- Kí Sinh Trùng
Giảng viên: CN Nguyễn Thị Thùy Trang
Thời gian: Sáng-Chiều: 08/12, 09/12/2018
14.Môn học: Vật Lý Đại Cương
Giảng viên: Th.s Thị Điều
Thời gian: Sáng-Chiều: 15/12, 16/12/2018
15.Môn học: Huyết Học
Giảng viên: CN Lê Thị Huệ
Thời gian: Sáng-Chiều: 29/12, 30/12, 05/01/2019
16.Môn học: Giải Phẫu Sinh Lí
Giảng viên: BS Võ Văn Thái
Thời gian: Sáng-Chiều: 06/01, 12/01, 13/01, 19/01/2019
17.Môn học: Toán Xác Suất Thống Kê Y Học
Giảng viên: Th.s Nguyễn Văn Tùng
Thời gian: Sáng-Chiều: 20/01, 26/01, 27/01/2019
18. Môn học: KTXNCB- Công Tác Kiểm Tra Chất Lượng XN
Giảng viên: CN Võ Thị Thùy Trang
Thời gian: Sáng-Chiều: 16/02, 17/02, 10/03/2019
19. Môn học: Dinh Dưỡng Tiết Chế
Giảng viên:CN Tô Thị Hoan
Thời gian: Sáng-Chiều: 23/02, 24/02/2019
20. Môn học: Mô Phôi
Giảng viên: CN Nguyễn Thị Mỹ Diệp
Thời gian: Sáng-Chiều: 02/03, 03/03, 09/03/2019
21. Môn học: TH Nghiên Cứu Khoa Học
Giảng viên: CN Nguyễn Thị Hạnh
Thời gian: Sáng-Chiều: 16/03, 17/03/2019
22. Môn học: Y Đức ( Lịch Học dành cho lớp VB2 )
Giảng viên: CN Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng-Chiều: 30/03, 31/03/2019
Lịch Thi Bổ Sung ( Dành cho sinh viên chưa thi đợt 1 )
24. Môn học: Hóa Sinh
Giảng viên: CN Nguyễn Hồng Tuyết
Thời gian: Sáng-Chiều: 13/04…./2019
25. Môn học: Dịch Tễ Và Các Bệnh Truyền Nhiễm
Giảng viên: CN Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng – Chiều 20/04, 21/04/2019
26. Môn học: TH GPSL
Giảng viên: BS Võ Văn Thái- CN Trần Quốc Bảo
Thời gian: Sáng – Chiều 27/04, 28/04, 08/06/2019
27. Môn học: SK- Nâng Cao SK Hành Vi Con Người ( Lịch Học dành cho lớp VB2 )
Giảng viên: CN Hồ Hữu Hòa- Tô Thị Hoan
Thời gian: Sáng – Chiều 04/05, 05/05/2019
28. Môn học: Hóa Học Đại Cương ( Lịch học bổ sung )
Giảng viên: Th.s Thị Điều
Thời gian: Sáng-Chiều: 11/05, 12/05, Sáng 18/05/2019
29. Môn học: Lao và Bệnh Phổi ( Lịch Học dành cho hệ VB2-CĐVB2 )
Giảng viên: BS Võ Văn Thái
Thời gian: Sáng-Chiều: 25/05, 26/05/2019
30. Môn học: Y Đức ( Lịch học bổ sung cho những sv chưa học )
Giảng viên: BS Võ Văn Thái
Thời gian: Sáng-Chiều: 01/06, 02/06/2019
24. Môn học: Hóa Sinh ( Tiếp theo )
Giảng viên: CN Nguyễn Hồng Tuyết
Thời gian: Sáng-Chiều: 15/06, 16/06/2019
31. Môn học: Dược Lí
Giảng viên: Ds. Nguyễn Thị Kim Anh
Thời gian: Sáng-Chiều: 29/06, 30/06/2019
32. Môn học: Sinh Lí Bệnh ( Lịch học dành cho những sv chưa học )
Giảng viên: Bs. Võ Văn Thái
Thời gian: Sáng-Chiều: 13/07, 14/07/2019
33. Môn học: Hóa Phân Tích
Giảng viên: Ds. Lê Anh Đào
Thời gian: Sáng-Chiều: 21/07, 04/08/2019
34. Môn học: KT Kỹ Thuật Xét Nghiệm Hóa Sinh, Kí Sinh Trùng
Giảng viên:
Thời gian: Chiều: 29/09/2019
35. Môn học: TH Điều Dưỡng CB – CCBĐ ( P.HT5 )
Giảng viên: CN Trương Thị Thanh Nga
Thời gian: Sáng chiều : 28/12, 29/12/2019
(Chú ý: Phòng học sẽ được thông báo trên bảng tin bên ngoài phòng đào tạo Khu B)