TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y DƯỢC PASTEUR TPHCM
THỜI KHOÁ BIỂU LỚP CAO ĐẲNG XÉT NGHIỆM LIÊN THÔNG – TXN1001-LT
Thông báo chung:
Lớp TXN0901-LT học vào buổi sáng – chiều thứ 7, chủ nhật các tuần tại phòng 08 – tầng 2 khu Giảng đường.
1. Môn học: Dược Lý-Phòng P08 Khu giảng đường.
- Giảng viên: Dược sĩ Lâm sàng Lê Đức Minh
Thời gian:Chiều: 7/01, 21/01, Sáng: 27/01, Chiều: 28/01, Chiều: 03/02, Sáng: 04/02/2018.
2. Môn học: Giáo dục thể chất-Sân bóng
- Giảng viên: Thạc sĩ Thái Huy Quảng
Thời gian: Sáng: 7/01, 14/01, 21/1, 28/01/2018.
3. Môn học: Giải Phẫu Sinh Lý- Phòng 404 Khu giảng đường
- Giảng viên: BSCKI Ngoại Khoa Nguyễn Hữu Văn
Thời gian: Sáng- Chiều: 03/03, Chiều: 04/03, Sáng- Chiều: 10/03, Chiều: 11/03, Sáng:17/03, 24/03/2018
4. Môn học: Xác Suất Thống Kê Y Dược- Phòng 404 Khu giảng đường
- Giảng viên: ThS Nguyễn Văn Tùng
Thời gian:Sáng: 04/03, 11/03, Chiều: 24/03, Sáng- Chiều:25/03, Chiều:08/04/2018
5.Môn học: Chính Trị 2- Phòng P401 Khu giảng đường B (Lần 2: Dành cho những bạn chưa học, bạn nào học lần 1 rồi thì không phải đi học )
Giảng viên: Tiến sĩ Trần Ngọc Hạnh.
Thời gian: Sáng – Chiều: 31/03, 1/4/2018
6. Môn học:Pháp Luật- Phòng P501 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Tiến Sĩ- Trần Ngọc Hạnh, Thạc Sĩ – Cô Phạm Thị Phương Thảo
Thời gian: Sáng- Chiều: 7/4, 14/4, 21/4/2018
7. Môn học: GDQP-AN – Phòng 501 Khu giảng đường B
Giảng Viên: Thạc Sĩ – Nguyễn Hoàng Minh
Thời gian: Sáng-Chiều: 8/4, 15/4/2018
8. Môn học: Toán xác suất thống kê y học- Phòng P401 Khu giảng đường B.
(DÀNH CHO NHỮNG BẠN CHƯA HỌC)
- Giảng viên: Thạc sĩ- Nguyễn Văn Tùng
Thời gian: Sáng: 05/05,06/05,12/05,13/05,19/05,20/05/2018
9. Môn học: Vật Lý Đại Cương-Lý Sinh – Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Thị Điều
Thời gian: Chiều: 05/05,06/05,12/05,13/05,19/05,20/05, sáng-chiều: 26/05, Sáng: 27/05/2018
10. Môn học: Vi sinh Ký sinh trùng- Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: CN Xét Nghiệm – Trần Băng Nhi
Thời gian: Sáng-chiều: 02/06, Sáng: 09/06,10/06,16/06,17/06/2018
11. Môn học: Chính trị 1- Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Phạm Thị Phương Thảo
Thời gian: Sáng-chiều: 03/06, Chiều: 09/06,10/06,16/06,17/06/2018
12. Môn học: Tin Học- Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Trần Thế Bảy
Thời gian: Sáng-chiều: 23/06,24/06,30/06
13. Môn học: Giải phẫu sinh lý– Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Bác sĩ- Võ Văn Thái
Thời gian: Sáng-chiều: 01/07,07/07,08/07,14/07,15/07
Sáng-chiều: 21/07,22/07 Thực hành GPSL tại phòng TH Y Khu A
14.Môn học: Sinh Lí bệnh
Giảng viên: Cô Lê Na – Th.s Xét Nghiệm
Thời gian: Sáng-Chiều: 08/09; 09/09; 15/09
15.Môn học: Điều dưỡng cơ bản
Giảng viên: Nguyễn Thị Hạnh
Thời gian: Sáng-Chiều: 16/09; 22/09; 23/09
27. Môn học: Ngoại Ngữ
Giảng viên: Th.s Cô Thị Điều- Th.s Thầy Bùi Đức Trí
Thời gian: Sáng-Chiều: 29/09, 30/09, 06/10/2018
28. Môn học: Giải Phẫu Bệnh
Giảng viên: Bác sĩ Thầy Trần Anh Tú
Thời gian: Sáng-Chiều: 07/10, 13/10, 14/10/2018
29. Môn học: Kỹ Thuật Xét Nghiệm Vi Sinh
Giảng viên: CN Cô Bùi Thị Ngọc Diệp
Thời gian: Sáng-Chiều: 20/10, 21/10, 04/11/2018
30. Môn học: Kỹ Thuật Xét Nghiệm Kí Sinh
Giảng viên: CN Cô Nguyễn Thị Thùy Trang
Thời gian: Sáng-Chiều: 27/10, 28/10…/2018
31. Môn học: Độc Chất
Giảng viên: Th.s Mai Thị Bích Chi
Thời gian: Sáng-Chiều: 03/11…./2018
32. Môn học: PL & TCQL Y TẾ
Giảng viên: CN Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng-Chiều: 10/11,17/11/2018
33. Môn học: Kỹ Thuật Xét Nghiệm Hóa Sinh
Giảng viên: Th.s Mai Thị Bích Chi
Thời gian: Sáng-Chiều:18/11, 24/11…../2018
34. Môn học: Y Đức ( Lịch bổ sung )
Giảng viên: CN Trương Thị Thanh Nga
Thời gian: Sáng-Chiều:08/12, 09/12/2018
35. Môn học: Dược Lý
Giảng viên: DS. Nguyễn Thị Thương
Thời gian: Sáng-Chiều: 15/12, 16/12/2018
36. Môn học: Huyết Học
Giảng viên: CN Lê Thị Huệ
Thời gian: Sáng-Chiều: 29/12, 30/12, 05/01/2019
37. Môn học: Dịch Tễ Và Bệnh Truyền Nhiễm
Giảng viên: CN Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng-Chiều: 12/01, 13/01/2019
38. Môn học: Hóa Sinh
Giảng viên: Th.s Phạm Vũ Nhật Uyên
Thời gian: Sáng-Chiều: 19/01, 20/01, 26/01/2019
39. Môn học: KTXNCB- Công Tác Kiểm Tra Chất Lượng XN
Giảng viên: CN Võ Thị Thùy Trang
Thời gian: Sáng-Chiều: 16/02, 17/02, 10/03/2019
40. Môn học: Mô Phôi
Giảng viên: CN Nguyễn Thị Mỹ Diệp
Thời gian: Sáng-Chiều: 02/03, 03/03, 09/03/2019
41. Môn học: TH Điều Dưỡng Cơ Sở
Giảng viên: CN Hồ Hữu Hòa
Thời gian: Sáng-Chiều: 06/07, 27/04, 28/04/2019
38. Môn học: Hóa Sinh (Lịch học Bổ Sung )
Giảng viên: CN Nguyễn Hồng Tuyết
Thời gian: Sáng-Chiều: 13/04…/2019
39. Môn học: Dịch Tễ Và Bệnh Truyền Nhiễm (Lịch học Bổ Sung )
Giảng viên: CN Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng-Chiều: 20/04, 21/04/2019
40. Môn học: Nâng Cao Sức Khỏe Hành Vi Con Người
Giảng viên: CN Lê Hữu Hòa- Tô Thị Hoan
Thời gian: Sáng-Chiều: 04/05, 05/05/2019
41. Môn học: Hóa Học Đại Cương
Giảng viên: Th.s Thị Điều
Thời gian: Sáng-Chiều: 11/05, 12/05, Sáng 18/05/2019
( Chú ý: Phòng học sẽ được nhà trường thông báo tại bảng tin phòng đào tạo khu B )