TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y DƯỢC PASTEUR TPHCM
THỜI KHOÁ BIỂU LỚP CAO ĐẲNG DƯỢC LIÊN THÔNG – TDS1001-LT
Thông báo chung:
Lớp TDS1001-LT học vào buổi sáng – chiều thứ 7, chủ nhật các tuần tại phòng 08 – tầng 2 khu Giảng đường.
1. Môn học: Dược Lý-Phòng P08 Khu giảng đường.
- Giảng viên: Dược sĩ Lâm sàng Lê Đức Minh – DS Nguyễn Yến Nhi
Thời gian: Chiều: 7/01, 21/01, Sáng: 27/01, Chiều: 28/01, Chiều: 03/02, Sáng: 04/02/2018.
2. Môn học: Giáo dục thể chất -Sân Bóng
- Giảng viên: Thạc sĩ Thái Huy Quảng
Thời gian: Sáng: 7/01, 14/01, 21/1, 28/01/2018.
3. Môn học: Dược Liệu- Phòng P401 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Dược Sĩ- BSCKI Nguyễn Hữu Đào
Thời gian: Sáng- Chiều: 10/03,11/03, Sáng:17/03, Sáng- Chiều:24/03, Sáng: 25/03/2018
4.Môn học: Chính Trị 2- Phòng P401 Khu giảng đường B (Lần 2: Dành cho những bạn chưa học, bạn nào học lần 1 rồi thì không phải đi học )
Giảng viên: Tiến sĩ Trần Ngọc Hạnh.
Thời gian: Sáng – Chiều: 31/03, 1/4/2018
5. Môn học:Pháp Luật- Phòng P501 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc Sĩ – Cô Phạm Thị Phương Thảo
Thời gian: Sáng- Chiều: 7/4, 14/4, 21/4/2018
6. Môn học:Thực Vật Dược- Phòng P402 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc Sĩ Sinh lý thực vật – Cô Trần Minh Hồng Lĩnh
Thời gian: Sáng- Chiều: 8/4, 15/4, 22/4, 2 BUỔI CÒN LẠI SẼ ĐƯỢC HỌC SỔ SUNG SAU
7. Môn học: Toán xác suất thống kê y học- Phòng P401 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Nguyễn Văn Tùng
Thời gian: Sáng: 05/05,06/05,12/05,13/05,19/05,20/05/2018
8. Môn học: Vật Lý Đại Cương-Lý Sinh – Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Thị Điều
Thời gian: Chiều: 05/05,06/05,12/05,13/05,19/05,20/05, sáng-chiều: 26/05, Sáng: 27/05/2018
9. Môn học: Vi sinh Ký sinh trùng- Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: CN Xét Nghiệm – Trần Băng Nhi
Thời gian: Sáng-chiều: 02/06, Sáng: 09/06,10/06,16/06,17/06/2018
10. Môn học: Chính trị 1- Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Phạm Thị Phương Thảo
Thời gian: Sáng-chiều: 03/06, Chiều: 09/06,10/06,16/06,17/06/2018
12. Môn học: Tin Học- Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Thạc sĩ- Trần Thế Bảy
Thời gian: Sáng-chiều: 23/06,24/06,30/06
13. Môn học: Giải phẫu sinh lý– Phòng P404 Khu giảng đường B.
- Giảng viên: Bác sĩ- Võ Văn Thái
Thời gian: Sáng-chiều: 01/07,07/07,08/07,14/07,15/07
Sáng-chiều: 21/07,22/07 Thực hành GPSL tại phòng TH Y Khu A
14.Môn học: Kỹ năng giao tiếp bán hàng
Giảng viên: Cô Nguyễn Thị Thương – Dược sĩ
Thời gian: Sáng-Chiều: 01/09; 08/09
15.Môn học: Marketing Dược
Giảng viên: Cô Bùi Thị Thùy Trang – Dược sĩ
Thời gian: Sáng-Chiều: 09/09; 16/09
16.Môn học: Pháp chế dược
Giảng viên: Cô Nguyễn Thị Hồng Diễm – Dược sĩ
Thời gian: Sáng-Chiều: 15/09; 22/09
17.Môn học: Quản lý tồn trữ thuốc
Giảng viên: Cô Nguyễn Thị Thương – Dược sĩ
Thời gian: Sáng-Chiều: 23/09; 29/09
18.Môn học: Ngoại Ngữ
Giảng viên: Th.S Cô Thị Điều- Th.S Thầy Bùi Đức Trí
Thời gian: Sáng-Chiều: 30/09, 13/10, 14/10/2018
19.Môn học: Bào Chế
Giảng viên: Ds. Cô Lê Anh Đào
Thời gian: Sáng-Chiều: 06/10, 07/10/2018
20.Môn học: Quản Trị Kinh Doanh Dược
Giảng viên: Th.s Thấy Bùi Đức Trí
Thời gian: Sáng-Chiều: 28/10, 10/11, 24/11/2018
21.Môn học: TH Dược Liệu
Giảng viên: Ds. Lê Thị Thắm
Thời gian: Sáng-Chiều: 20/10, 21/10, 27/10/2018
22.Môn học: Kiểm Nghiệm Thuốc
Giảng viên: Ds. Phan Hửu Phúc
Thời gian: Sáng-Chiều: 03/11, 04/11/2018
23.Môn học: Kinh Tế Dược
Giảng viên: Ds. Nguyễn Quang Huy
Thời gian: Sáng-Chiều: 17/11, 18/11/2018
24.Môn học: Y Đức
Giảng viên: CN Trương Thị Thanh Nga
Thời gian: Sáng-Chiều: 08/12, 09/12/2018
25.Môn học: Bệnh Học
Giảng viên: BS Trần Anh Tú
Thời gian: Sáng-Chiều: 15/12, 16/12, 29/12/2018
26.Môn học: Hóa Học Đại Cương
Giảng viên: CN Nguyễn Thị Thúy
Thời gian: Sáng- Chiều 30/12, 05/01, 06/01/2019
27. Môn học: Hóa Sinh
Giảng viên: Th.s Phạm Vũ Nhật Uyên
Thời gian: Sáng-Chiều: 19/01, 20/01, 26/01/2019
28. Môn học: TH Bào Chế
Giảng viên: DS. Lê Anh Đào
Thời gian: Ca 1 ( 07h30-09h30 ), Ca 2 ( 09h30- 11h30 ) Sáng 16/02, 17/02/2019
Thời gian: Ca 1 ( 13h30-15h30 ), Ca 2 ( 15h30- 17h30 ) Chiều 16/02, 17/02/2019
29.Môn học: Dược Lí 1
Giảng viên: DS Nguyễn Thị Thắm
Thời gian: Sáng-Chiều: 23/02, 24/01, 16/03/2019
30. Môn học: Hóa Học II
Giảng viên: DS. Võ Thị Lợi
Thời gian: Sáng – Chiều 02/03, 03/03, 09/03, 10/03/2019
31. Môn học: Đảm Bảo Chất Lượng Thuốc
Giảng viên: DS. Phạm Đình Ân
Thời gian: Sáng – Chiều 23/03, 24/03/2019
32. Môn học: Hóa Sinh ( Lịch Học Bổ Sung )
Giảng viên: CN Nguyễn Hồng Tuyết
Thời gian: Sáng-Chiều: 13/04…./2019
33. Môn học: Dược Lâm Sàng
Giảng viên: DS. Quang Huy- Nguyễn Thị Tuyết Nhung
Thời gian: Sáng – Chiều 20/04, 21/04, 18/05/2019
34. Môn học: Hóa Dược
Giảng viên: DS. Lê Ngọc An – Nguyễn Thị Kim Anh
Thời gian: Sáng – Chiều 04/05, 05/05,11/05/2019
35. Môn học: Y Đức
Giảng viên: CN Nguyễn Lê Hải Dương
Thời gian: Sáng – Chiều 01/06, 02/06/2019
ÔN THI TỐT NGHIỆP
Môn học: Chính Trị
Giảng viên: Th.s Phạm Thị Phương Thảo
Thời gian: Sáng- Chiều: 06/07/2019
Môn học: Pháp Chế Dược
Giảng viên: Ds. Nguyễn Hồng Diễm
Thời gian: Sáng- Chiều: 07/07/2019
Môn học: Dược Liệu
Giảng viên: Ds. Nguyễn Hồng Diễm
Thời gian: Sáng- Chiều: 13/07/2019
Môn học: TH Dược Liệu
Giảng viên: Ds. Nguyễn Hồng Diễm
Thời gian: Sáng- Chiều: 14/07/2019
Môn học: Hóa Dược
Giảng viên: Ds. Đỗ Ngọc Hân
Thời gian: Sáng- Chiều: 20/07/2019
Môn học: Dược Lí
Giảng viên: Ds. Đỗ Ngọc Hân
Thời gian: Sáng- Chiều: 21/07/2019
Môn học: TH Tư Vấn Bán Thuốc
Giảng viên: Ds. Nguyễn Trần Ngọc Long
Thời gian: Sáng- Chiều: 27/07/2019
Môn học: Bào Chế
Giảng viên: Ds. Lê Anh Đào
Thời gian: Sáng- Chiều: 28/07/2019
(Chú ý: Phòng học nhà trường sẽ thông báo tại bản tin )